เข้าสู่ระบบ  |  สมัครสมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมแก้ไฟล์ wiNRAR เสีย...  (อ่าน 4941 ครั้ง)

ออฟไลน์ ArmyRock

• สมาชิกทั่วไป
โปรแกรมแก้ไฟล์ wiNRAR เสีย...
« เมื่อ: 24 ม.ค. 11, 14.42 »

ไฟล์ .rar เสียอย่าลบทิ้งซ่อมได้ด้วย RAR Recovery Toolbox v1.1.10.21 FULL (ไม่ต้อง Crack ไม่ต้อง Patch) +สอนใช้
โปรแกรม RAR Recovery Toolbox เป็นโปรแกรมซ่อมไฟล์ ที่เราโหลดมาแล้วแตกไฟล์ดูไม่ได้ บางคนอาจจะเซ็งโหลดหนังมาตั้งเยอะแต่พอแตกไฟล์แล้ว ดันมีไฟล์ error อยู่ ทำให้ดูไม่ได้เกิดเสียอารมณ์ โดยโปรแกรมสแกนและวิเคราะห์ความเสียหายของข้อมูลจากข ้อมูลทั้งหมด และสามารถดึงจากข้อมูลหลังอันสุดท้ายรายการของแฟ้มแล ะโฟลเดอร์ที่ปรากฏบนหน้าจอ โดยเราสามารถดูรายการนี้และเลือกเฉพาะออบเจกต์ที่ต้อ งการบันทึกได้อีกด้วยครับ

วิธีการใช้งาน
029 029

ทีนี้ก็สามารถเปิดไฟล์ที่มัน Error ได้แล้วครับ 008 008 008

Download
http://www.mediafire.com/?ukoyjdzdlht

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ม.ค. 11, 14.59 โดย ping-pong »

samy

• บุคคลทั่วไป
Re: โปรแกรมแก้ไฟล์ wiNRAR เสีย...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 ม.ค. 11, 11.08 »
โห ท่านพี่สุโกิอิ (สุโค่ย) มากๆๆ ไม่เคยรุ้ว่ามีนะนี่ถ้าคุณพี่อามีร็อค ไม่มา เล่าสู่กันฟังง
ขอบคุณมากมายครับบบบ

ออฟไลน์ ping-pong

• ผู้ดูแลพิเศษ
Re: โปรแกรมแก้ไฟล์ wiNRAR เสีย...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 ม.ค. 11, 15.00 »
ขอบคุณนะครับผม ภาพเล็กไปหน่อยมองไม่เห็น ผมแก้ไขให้แล้วนะครับ  065
-04 ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพรุ่งนี้ก็จะดีเอง -04

ออฟไลน์ ค้อน

• วันนี้ วันไหน? ก็เป็นวันที่ ...ดีที่สุดได้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ม.ค. 11, 21.36 »

ขอบคุณนะคะ

ขอเก็บไว้ก่อน ต้องมีโอกาสได้ใช้

030
ให้ทุกคน...  มีความรักที่ดีต่อกัน... ให้ทุกวันมีความหมาย... 

ออฟไลน์ akaluckpro

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 พ.ค. 11, 16.54 »
ขอบคุณ ถ้าจะให้ดีขอคีย์ด้วย

ออฟไลน์ มารเหนือเทพ

• ปฏิบัติวันนี้ มุ่งสู่แสงธรรม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 พ.ค. 11, 06.54 »

ขอบคุณ ถ้าจะให้ดีขอคีย์ด้วย

พอดี คีย์หรือแคร๊ก เป็นส่วนของการละเมิดลิขสิทธิ์

ดังนั้น คงจะให้ไปมิได้ครับ
065 จงมองไปข้างหน้า ทุกปัญหาย่อมมีหนทางแก้ไข 065

Jitnippan

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิ.ย. 11, 16.11 »
ขอบคุณครับ  008

ออฟไลน์ akaluckpro

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 มิ.ย. 11, 09.53 »
ขอบคุณคับ

Dofollow text link By : จีจีจีคอมพิวเตอร์
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     ธนาคาร
     Plc Mitsubishi
     power bank
     รับทำ seo
     รับทำ adwords
     Seo hosting
     แฟลชไดร์ฟ
     มอเตอร์ไซค์ มือสอง
     รับทําการตลาดออนไลน์
     คิ้วสามมิติ
     รับเพิ่มวิว youtube      เว็บหาคู่
     สินค้าพรีเมี่ยม
     มอเตอร์ไซค์
     รับเดินสายแลน
     อาหารลดน้ำหนัก
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ปากกา
     รับออกแบบนามบัตร
     ตลาดรถยนต์มือสอง
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     Landing page
     ไม้เทียม พื้นไม้เทียม
     ฟิวเจอร์บอร์ด
     พลาสวูด แผ่นพลาสวูด
     คอร์ดเพลง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 

^ Go Up