เข้าสู่ระบบ  |  สมัครสมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: ป้องกันไวรัส Eset Nod32 Antivirus System 3.0.695 ฉบับ D@rk-Vista  (อ่าน 11448 ครั้ง)

Dark-Vista

• บุคคลทั่วไป
Eset Nod32 Antivirus System 3.0.695

ESET NOD32 Antivirus เป็นซอทฟ์แวร์ที่ช่วยในการปกป้องที่มีประสิทธิภาพที่สุด คุณสามารถซื้อโปรแกรมได้ทันทีเพื่อต่อสู้กับภัยอันตรายทางเว็บและอีเมลจำนวนมหาศาลในปัจจุบัน ด้วยเทคโนโลยี ThreatSense® ทำให้ ESET NOD32 Antivirus สามารถปกป้องการจู่โจมในรูปแบบใหม่ในช่วงเวลาวิกฤตซึ่งผลิตภัณฑ์ของผู้ค้ารายอื่นไม่ให้ความใส่ใจกับการโจมตีในรูปแบบใหม่

ESET NOD32 Antivirus ยังเป็นโซลูชั่นป้องกันไวรัสที่รวดเร็วที่สุด จนคุณไม่รู้ตัวว่าโปรแกรมกำลังทำงานอยู่ และยังเป็นโปรแกรมที่ใช้งานได้อย่างง่ายดาย สามารถปรับแต่งให้เหมาะสมกับความต้องการของคุณโดยเฉพาะ

รางวัลอันทรงคุณค่า
ผลิตภัณฑ์ของ ESET เป็นโซลูชั่นรักษาความปลอดภัยที่มีความก้าวหน้าในระดับโลก ซึ่งรับรองได้จากรางวัลอันทรงคุณค่าจากหลายสถาบัน

บทความจาก เว็บ Nod32.co.th

**** ในส่วนตรงนี้ชี้แจงนิดน่ะครับ ตัวโปรแกรมนี้ผมได้ทำการปรับแต่งให้ตัวโปรแกรมทำการติดตั้งโดยอัตโนมัติ

เหมาะสำหรับมือใหม่ สำหรับบางท่านเพิ่งลงวินโดวส์เสร็จใหม่ๆ และต้องการโปรแกรมป้องกันไวรัสที่ปรับแต่งไป

ด้วยประสิทธิภาพในส่วนของการตั้งค่าที่ดี โดยผมปรับแต่งเรียบร้อยไปในตัว และในเวอร์ชั่นนี้

ผมได้ทำการเพิ่มเซิฟเวอร์ไปโดยอัตโนมัติเป็นการเรียบร้อยดังภาพตัวอย่าง

หากเซิฟเวอร์มิได้อัพเดทหรือล่มไปชั่วขณะก็สามารถปรับเปลี่ยนใช้เซิฟเวอร์อื่นๆ ตามโดยอัธยาศัย ไม่ต้องเหนื่อยกับต้องเพิ่ม

เซิฟเวอร์เอง หากต้องการเพิ่มเติม ให้ทำการกด F5 แล้วเข้าไปยังหัวข้อ Update แล้วทำการเพิ่มเข้าไปใหม่

ไม่เหมาะกับบางท่านที่ทำการใช้กรณีได้ลงโปรแกรมโรแบคหรือแช่แข็งโดยเฉพาะไดร์ C: ไว้ เพราะตัวโปรแกรม

ผมได้ทำการเจาะจงลงจำเพาะไดร์นั้นๆเป็นค่ามาตรฐาน สุดท้าย หากมีอะไรดีๆ ผมจะทำการโพสให้บรรดาสมาชิก

และสาวก GGGComputer ได้ติดตามใช้กันต่อๆไป หากผลตอบรับดีมากกว่าข้อตำหนิตามมา

อาจจะมีการแสดงการเริ่มหัวข้อติดเครดิตผมไป คงไม่ว่ากันนะครับ เพราะผมไม่อยากไม่อยากให้มีติสเครดิตผู้จัดทำ ขออภัยด้วย

มีอะไรติดปัญหาไรโพสบอกหรือตำหนิเข้ามาได้น่ะครับผม

หมายเหตุ - เหมาะสำหรับเครื่องเพิ่งลงวินโดวส์ใหม่ เครื่องที่ยังไม่ได้ทำการติดตั้งตัวโปรแกรมนี้ในเครื่อง

ควรทำการถอนตัวป้องกันไวรัสตัวที่ลงก่อนหน้านี้ อาจจะมีการตีกันระหว่างกันในช่วงขณะตัวโปรแกรมกำลังทำการติดตั้ง

ดาวน์โหลดตามลิ้งค์ข้างล่าง

http://www.4shared.com/file/qHEG3POz/Eset_Nod32_Antivirus_System_30.html

***หากต้องการทำการเพิ่มเซิฟเวอร์เอง ให้่เข้ายังลิงค์

http://www.ipluszone.com/nd32/

แล้วเลื่อนสกอร์บาร์ลงไปอีกนิด ก็จะเจอเซิฟเวอร์ที่เค้่าคัดแยกและบอกยูเซอร์แล้วในตัว ต้องติดตามเรื่อยๆครับ

หากเซิฟไหนล่มหากต้องการทำเพิ่มเซิฟเวอร์เอง ให้ทำการกด F5 แล้วเข้าไปยังหัวข้อ Update แล้วทำการเพิ่มเข้าไปใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 12, 23.51 โดย กานต์ »

ออฟไลน์ yongsak

• สมาชิกทั่วไป
thank you ver much

dnt

ลงไม่ได้ครับช่วยชี้แนะด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 10, 03.08 โดย dnt »

Dark-Vista

ทำการแก้ไขลิ้งค์ดาวน์โหลดใหม่ให้แล้วครับผม คือลิ้งค์หลักของ Mediafire มันมีปัญหาเรื่องส่งอัพโหลดไปได้ไม่หมด

ขออภัยสมาชิก ที่ได้โหลดไป รบกวนโหลดลิ้งค์ที่ผมอัพให้ใหม่อีกทีหนึ่งน่ะครับ

duyfcnj

Mediafire  มันเจ้งไปซะแล้ว แง....ๆๆ

dnt

ขอบคุณครับลงได้แล้ว แต่updateไม่เป็นครับ ช่วยด้วยครับ

ออฟไลน์ ping-pong

• ผู้ดูแลพิเศษ
ท่านก็คลิกที่ Update virus signature database ครับ แล้วมันก็จะอัพเดรทฐานข้อมูลให้เอง 021
-04 ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพรุ่งนี้ก็จะดีเอง -04

Dark-Vista

ใครจะนำเสนอเซิฟเวอร์อัพเดทฐานข้อมูลไวรัสมาใหม่ ชี้แจงนำเสนอได้เลยน่ะครับผม

ผมจะได้ทำการเพิ่มเข้าไปในดาต้าเบสของตัวป้องกันไวรัสไปในตัวในตัวปรับปรุงต่อไป

ออฟไลน์ karato

Re: ป้องกันไวรัส Eset Nod32 Antivirus System 3.0.695 ฉบับ D@rk-Vista
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มิ.ย. 10, 12.11 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ปลาเก๋า

• ผู้ดูแลพิเศษ
  • สังคม IT สังคมแห่งการแบ่งปัน
Re: ป้องกันไวรัส Eset Nod32 Antivirus System 3.0.695 ฉบับ D@rk-Vista
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 มิ.ย. 10, 12.45 »
ขอบคุณมากๆครับ ใช้ดีครับ nod32 ผมซื้อของแท้ใช้แล้วครับ
ความดีไม่มีขาย อยากได้ทำเอาเอง  -63

ออฟไลน์ pscom

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 มิ.ย. 10, 17.17 »
มันอับ ไม่ได้สัก เซิฟเวอร์ เลยครับท่าน ท่านไดอับได้บ้างครับ

ออฟไลน์ somkeadza

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 ก.ย. 10, 10.57 »
ขอบคุณครับ 005

samy

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 ม.ค. 11, 16.06 »
เสริมอีอย่างง
ผมเองก็ใช้วิธีนี้ครับ ชอบ มาก อัพเดทตัวเอง
ส่วนเรื่องตาสีส้ม   ผู้ใดที่รู้แลัวรึยังไม่รู้สงสัยว่า อัพเดทก็อัพแล้วทามมาย ตายังส้มอยู่
ก็แค่เปลี่ยนเป็น
โดยเข้าไปที่โแรแกรมแล้ว กด F5
พอเด้งหน้าต่างมาก็เลือก sytem updat เลือก no updat No update
e
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ม.ค. 11, 16.08 โดย samy »

ออฟไลน์ nekorn

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 พ.ย. 11, 17.27 »
ลงอัตโนมัติ  แต่อับเดตไม่ผ่านมันถาม   username และ  password   ไปที่นี่ครับ ได้ผล www.nnvv.org     www.nod32sky.com   
www.nod325.com   

ออฟไลน์ nekorn

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 พ.ย. 11, 17.32 »
มันจะใช้ได้อีก ประมาณ 1 เดือน  ก็ต้องอาศัยเวบเดิมอีก

Dofollow text link By : จีจีจีคอมพิวเตอร์
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     ธนาคาร
     Plc Mitsubishi
     power bank
     รับทำ seo
     รับทำ adwords
     Seo hosting
     แฟลชไดร์ฟ
     มอเตอร์ไซค์ มือสอง
     รับทําการตลาดออนไลน์
     คิ้วสามมิติ
     รับเพิ่มวิว youtube      เว็บหาคู่
     สินค้าพรีเมี่ยม
     มอเตอร์ไซค์
     รับเดินสายแลน
     อาหารลดน้ำหนัก
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ปากกา
     รับออกแบบนามบัตร
     ตลาดรถยนต์มือสอง
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     Landing page
     ไม้เทียม พื้นไม้เทียม
     ฟิวเจอร์บอร์ด
     พลาสวูด แผ่นพลาสวูด
     คอร์ดเพลง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 

^ Go Up