เข้าสู่ระบบ  |  สมัครสมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็อปเพลงจากแผ่นซีดีไม่ได้ครับ  (อ่าน 7538 ครั้ง)

ออฟไลน์ papaya

• สมาชิกทั่วไป
คือว่ามันเป็นไฟล์เพลงนานสกุล.cda ขนาดไฟล์44kbเราจะก็อปได้อย่างไรครับ
สามารถเล่นได้จากแผ่นแต่พอก็อปมาก็เล่นไม่ได้ เราจะมีวิธีก็อปจากแผ่นมาไว้ในคอมได้ไหมท่านเซียนทั้งหลาย

ออฟไลน์ ปลาเก๋า

• ผู้ดูแลพิเศษ
  • สังคม IT สังคมแห่งการแบ่งปัน
Re: ก็อปเพลงจากแผ่นซีดีไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พ.ค. 10, 16.30 »
ก็อบแบบไฟล์อิมเมจสิท่าน

ใช้ก็อปปี้แผ่นเอาครับ

เนโรก้ได้ ultraISOก็ได้ ISObuster ก็ดี

ได้อีกหลายๆโปรแกรมครับ
ความดีไม่มีขาย อยากได้ทำเอาเอง  -63

ออฟไลน์ shinn

Re: ก็อปเพลงจากแผ่นซีดีไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 พ.ค. 10, 19.06 »
ลองใช้ jetaudio ดูนะครับ rip ออกมาเพลงที่ชอบก็ได้ครับ

ออฟไลน์ worawaj

• http://www.thai4tai.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 พ.ค. 10, 21.04 »
ใช้ Nero Burning Rom ครับ Save Track ออกมา สามารถจะเซฟเป็น MP3 ก็ได้ ลองทำดูครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 10, 21.09 โดย worawaj »

duyfcnj

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 พ.ค. 10, 23.20 »
ตามนั้นเลยครับ (มาไม่ทันตอบ  021 )

ออฟไลน์ ping-pong

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 พ.ค. 10, 17.33 »
ตามมาดูด้วยคนครับ พอดีเคยแต่ Rip ไฟล์ Audio ออกมาจากแผ่นครับ  065
-04 ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพรุ่งนี้ก็จะดีเอง -04

ออฟไลน์ papaya

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 พ.ค. 10, 11.08 »
คือผมต้องการก็อปจากแผ่นทีละเพลงมาใส่ใส่ในflash driveนะครับ

ออฟไลน์ เว_เมล็ด

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 พ.ค. 10, 15.18 »
คือผมต้องการก็อปจากแผ่นทีละเพลงมาใส่ใส่ในflash driveนะครับ
Rip ไฟล์ Audio ออกมาจากแผ่นให้เป็นเอมพีสามก่อน ค่อยลงแพรตไดว์

ออฟไลน์ มารเหนือเทพ

• ปฏิบัติวันนี้ มุ่งสู่แสงธรรม
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 พ.ค. 10, 09.04 »

หากต้องการไฟล์ Audio เลยก็ใช้ IsoBuster ลากออกมาทีล่ะเพลง

แล้วค่อย รีเนมเปลี่ยนชื่อเอานะครับ
065 จงมองไปข้างหน้า ทุกปัญหาย่อมมีหนทางแก้ไข 065

Dofollow text link By : จีจีจีคอมพิวเตอร์
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     ธนาคาร
     Plc Mitsubishi
     power bank
     รับทำ seo
     รับทำ adwords
     Seo hosting
     แฟลชไดร์ฟ
     มอเตอร์ไซค์ มือสอง
     รับทําการตลาดออนไลน์
     คิ้วสามมิติ
     รับเพิ่มวิว youtube      เว็บหาคู่
     สินค้าพรีเมี่ยม
     มอเตอร์ไซค์
     รับเดินสายแลน
     อาหารลดน้ำหนัก
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ปากกา
     รับออกแบบนามบัตร
     ตลาดรถยนต์มือสอง
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     Landing page
     ไม้เทียม พื้นไม้เทียม
     ฟิวเจอร์บอร์ด
     พลาสวูด แผ่นพลาสวูด
     คอร์ดเพลง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 

^ Go Up