เข้าสู่ระบบ  |  สมัครสมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: One key ghost ไม่ได้อะครับขึ้นอะไรไม่รู้ + ไดร์เวอร์ไม่ขึ้น  (อ่าน 4903 ครั้ง)

ออฟไลน์ taepopcorn

• สมาชิกทั่วไป
One key ghost ไม่ได้อะครับขึ้นอะไรไม่รู้

พอเปลี่ยน เวอร์ชั่น ก็ไม่้เห็นไดร์อะ

กด yes ไปก็ค้างเครื่องไม่ยอมรีช่วยทีครับ

ออฟไลน์ ♪♪ o.O โต ♫♫

• ผู้ดูแลพิเศษ
  • "มังกรพลัดถิ่น หรือจะสู้งูดินเจ้าที่"
___# ไม่เคยเจอครับ เลยตอบไม่ได้ 021

___# แต่ถ้าเป็นผมจะเลี่ยงไปใช้ Ghost32 ผ่าน 7PE ครับ  026

___# เพราะเท่าที่ทราบ One Key Ghost จะมีปัญหามากกว่า  027

___# ไมไ่ด้เลี่ยงปัญหาน่ะครับ แต่ีว่ามันเป็นอีกทางเลือกครับ  065

• รอคำตอบจากเพื่อน ๆ ท่านอื่นด้วยครับ ขอให้โชคดี "สู้ ต่อ ไป เถิด ทา เค ชิ"

ปล. Ghost32 รันผ่าน 7PE แต่ One Key Ghost รันผ่าน DOS ให้ความรู้สึกว่า "ช้า" ต่าง 7PE เยอะ

I am Sir.Adolf H.I.G.H.E.R
เริ่มแบบ Incredible ตอนจบบอก Impossible เหมือนเป็นพวก Invisible รักแท้คงมีแค่ใน Bible = Ruk is Fake !!

ออฟไลน์ EjimaTsu

• ความสามารถถ้าวัดที่การศึกษา คงไม่มีคำว่าอัจฉริยะ
ต้องถามก่อนคุณเก็บไฟล์ One key ghost ไว้ที่ไหนครับ
065 ความสามารถถ้าวัดที่การศึกษา คงไม่มีคำว่าอัจฉริยะ 065

ออฟไลน์ Ben Tennyson

• ผมมีเว็บไซส์แล้ว ดีใจจัง

ฉากหลังดูแปลกๆ

- รันโปรแกรมในไหนครับ ให้รันบน Windows ของเรานะ ไม่ใช่รันบน PE

- Onekeyghost มีเวอร์ชั่น 6.5 ตัวใหม่กว่า ใช้ตันนั้นดีกว่า

"เหตุสมควรโกรธ.. ไม่มีในโลก".... พระอาจารย์มิตซูโอะ คเวสโก

ออฟไลน์ tomiie

อย่าเอาไฟล์ ghost ไปไว้ใน ไดฟ์เดียวกันกะที่จะลงนะคับมันจะไม่ให้ลง

ออฟไลน์ ปรัช

ผมลองลงโกสวินโดว 8 ด้วย one key ghost วาง ghost ไดร์ D ผ่านดีนะครับ เพิ่งลองครั้งแรกด้วยครับลงได้ 2 วันแร่ะไม่มีปัญหานะครับ คุณ taepopcorn

Dofollow text link By : จีจีจีคอมพิวเตอร์
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     ธนาคาร
     Plc Mitsubishi
     power bank
     รับทำ seo
     รับทำ adwords
     Seo hosting
     แฟลชไดร์ฟ
     มอเตอร์ไซค์ มือสอง
     รับทําการตลาดออนไลน์
     คิ้วสามมิติ
     รับเพิ่มวิว youtube      เว็บหาคู่
     สินค้าพรีเมี่ยม
     มอเตอร์ไซค์
     รับเดินสายแลน
     อาหารลดน้ำหนัก
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ปากกา
     รับออกแบบนามบัตร
     ตลาดรถยนต์มือสอง
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     Landing page
     ไม้เทียม พื้นไม้เทียม
     ฟิวเจอร์บอร์ด
     พลาสวูด แผ่นพลาสวูด
     คอร์ดเพลง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 

^ Go Up