เข้าสู่ระบบ  |  สมัครสมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ วิธี ประหยัดแบ็ตเตอรี่ android ให้ใช้งานได้นานมากขึ้น  (อ่าน 2019 ครั้ง)

ออฟไลน์ itcomputer

• สมาชิกทั่วไป
    • Computer tips
หากคุณใช้ โทรศัพท์ หรือ แท็บเล็ต android อยู่
และมีปัญหาเรื่องแบ็ตเตอรี หมดเร็ว ลองมาดูกันว่าอะไรคือ สาเหตุ
และจะมีวิธี ประหยัดแบ็ตเตอรี่ อย่างไร ให้ใช้งานได้มากยิ่งขึ้น

มาอ่านบทความนี้ กันครับ วิธีประหยัดแบ็ตเตอรี่ android

** ถ้าคิดจะแบ่งปันแล้ว อย่ากั๊กเลยครับ เอาบทความมาลง แล้วมีเครดิตเว็บ ลิงค์ไปเว็บท่านก็ได้ ทางเราไม่ได้ห้าม **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ต.ค. 12, 12.47 โดย กานต์™ »

ออฟไลน์ - ZomBie -

• .*... love My Life ...*.

** ถ้าคิดจะแบ่งปันแล้ว อย่ากั๊กเลยครับ เอาบทความมาลง แล้วมีเครดิตเว็บ ลิงค์ไปเว็บท่านก็ได้ ทางเราไม่ได้ห้าม **

065
เจ้าของโพส อาจไม่ได้เช๊คดูว่า ลิ้งค์ไม่ไปก็ได้นะคะ..
มีผิดพลาดกันได้ค่ะ  ยังไงเขาก็ตั้งใจนำมาแบ่งปัน แต่อาจใส่ข้อมูลไม่ครบ  หรือ ไม่เข้าใจการใส่ลิ้งค์ก็เป็นได้ค่ะ
   ˙·٠•● ღ. Ctrl By IT .ღ ●•٠·˙
  [  พูดให้น้อย  :  ต่อยให้หนัก  ]

ออฟไลน์ กานต์™

• ผู้ดูแลบอร์ด
    • www.igetugot.com

065
เจ้าของโพส อาจไม่ได้เช๊คดูว่า ลิ้งค์ไม่ไปก็ได้นะคะ..
มีผิดพลาดกันได้ค่ะ  ยังไงเขาก็ตั้งใจนำมาแบ่งปัน แต่อาจใส่ข้อมูลไม่ครบ  หรือ ไม่เข้าใจการใส่ลิ้งค์ก็เป็นได้ค่ะ
ลิงค์ไม่ไป เพราะผมแก้ไง ครับ
http://www.igetugot.com  iGetuGot บอร์ดนานาสาระ ยินดีต้อนรับ

ออฟไลน์ xoxopk

root ครับแล้วลงพวก เซต cpu ประหยัดขึ้นเยอะ

ออฟไลน์ redbaba

ขอบคุณครับผม

Dofollow text link By : จีจีจีคอมพิวเตอร์
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     ธนาคาร
     Plc Mitsubishi
     power bank
     รับทำ seo
     รับทำ adwords
     Seo hosting
     แฟลชไดร์ฟ
     มอเตอร์ไซค์ มือสอง
     รับทําการตลาดออนไลน์
     คิ้วสามมิติ
     รับเพิ่มวิว youtube      เว็บหาคู่
     สินค้าพรีเมี่ยม
     มอเตอร์ไซค์
     รับเดินสายแลน
     อาหารลดน้ำหนัก
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ปากกา
     รับออกแบบนามบัตร
     ตลาดรถยนต์มือสอง
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     Landing page
     ไม้เทียม พื้นไม้เทียม
     ฟิวเจอร์บอร์ด
     พลาสวูด แผ่นพลาสวูด
     คอร์ดเพลง