เข้าสู่ระบบ  |  สมัครสมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับ Google Chrome ผมดู youtube ไม่ได้ครับ!  (อ่าน 7645 ครั้ง)

ออฟไลน์ AAAAAstar

• สมาชิกทั่วไป
ครับ ตอนนี้ผมดูยูทิวบ์ด้วยกุ๊กเกิ้ลโครมไม่ได้เลยครับ ผมไม่ทราบว่าคนอื่นเป็นเหมือนผมมั้ย เเต่ก่อนหน้านี้ เวลาที่ผมใช้ Google Chrome เปืดเว็บ youtube เเล้วมันจะมองไม่เห็นพรีวิว(ของคลิปอิ่นๆ) + คอมเมนต์ต่างๆบนหน้าจอ (ซึ่งผมจะไม่มีปัญหาเดียวกันนี้ถ้าใช้เบราเซอร์ตัวอื ่นเช่น ไฟร์ฟ็อกซ์/ไออี) ดูเเล้วมันก็เเปลกๆ เเละมันจะทำให้เป้นปกติได้มั้ย + ทำได้ยังไงครับ  ตอนนี้ผมเเอ็คเซสอะไรที่เป้นของ youtube ไม้ได้เลยครับ  017 017 017 017 017

* ตัว Google Chrome มันมี built-in flash อยู่เเล้ว + มัน update อัตโนมัติผมเลยคิดว่าไม่น่าใช่เรื่องนี้

สำหรับเรื่องเเคชอะไรพวกนี้ผมก็ใช้ ccleaner ล้างอยู่ตลอด ไปดูในเเอนตี้ไวรัสมันก้ไม่ได้บล็อกไว้ {ผมถอน plugin ของ youtube ออก + ลงใหม่หลายครั้งเเล้วมันก็ยังเหมือนเดิม}

ออฟไลน์ ปลาเก๋า

• ผู้ดูแลพิเศษ
  • สังคม IT สังคมแห่งการแบ่งปัน
Re: ช่วยทีครับ Google Chrome ผมดู youtube ไม่ได้ครับ!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มี.ค. 12, 10.20 »
ของผมดูได้ปกติครับ เลยไม่สามารถลองหาคำตอบให้ได้อ่ะ รอท่านอื่นๆที่รู้จริงดีกว่า ผมมัน งูๆปลาๆ
ความดีไม่มีขาย อยากได้ทำเอาเอง  -63

ออฟไลน์ sakorndon

Re: ช่วยทีครับ Google Chrome ผมดู youtube ไม่ได้ครับ!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มี.ค. 12, 22.00 »
ถ้าเป็นผมจะลองถอนออก...แล้วหา v. อื่นมาติดตั้งแทนครับ...

ลองดูไม่เสียหายครับ... 030 030

ออฟไลน์ EjimaTsu

• ความสามารถถ้าวัดที่การศึกษา คงไม่มีคำว่าอัจฉริยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มี.ค. 12, 10.59 »
ถ้าจะเปลี่ยนเวอร์ชั่น ลองตัวนี้ดูครับ

http://www.mediafire.com/?1xn8bdq2aba0c0t
065 ความสามารถถ้าวัดที่การศึกษา คงไม่มีคำว่าอัจฉริยะ 065

ออฟไลน์ Nunfather™

• ...ชีวิตมีวันสิ้น คนไม่มีวันพอ...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มี.ค. 12, 12.12 »
 057 ผมใช้ เวอร์ชั่น 17.0.963.83 m ลองตรวจสอบอัพเดทดูมันก็บอกเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้ว

และก็ไม่ได้ทำอะไรนอกจาก ทุกครั้งที่มีแจ้งให้อัพเดท flash player ก็อัพเดททุกครั้งไป ก็ดูได้ปรกติครับ

057 แต่ที่เห็นตามภาพเห็นว่าฟ้อง app อะไรสักอย่างมีปัญหาลองถอนมันออกดูครับเผื่อได้ครับ  065
ธมฺมจารี สุขํ เสติ
ผู้ประพฤติธรรมย่อมอยู่เป็นสุข

ออฟไลน์ Wireles heat

• สมาชิกพิเศษ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มี.ค. 12, 10.53 »
ส่วนใหญ่ผมลงเครื่องให้ลูกค้าผมจะสั่งโหลดลิงค์ตรงจากกูเกิ้ลโครมเลยครับไม่เคยมีปัญหาอะไร
ลองถอนทิ้งแล้วติดตั้งใหม่ ที่https://www.google.com/chrome?hl=th

ยิ้มไว้เสมอแล้วชีวิตจะมีความสุข

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มี.ค. 12, 09.19 »
ครับ ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ ก่อนหน้านี้ผมทั้ง(อัน) + อินสตอลใหม่หลายครั้งเเต่มันก็ไม่ได้ผล เเต่ไม่รู้ยังไงตอนนี้มันกลับมาใชเได้เเล้ว พรีวิวอะไรพวกนี้ก็มาครบ เเต่ที่น่าประหลาดใจมากคือว่ามันอืดอย่างไม่น่าเชื่อ(ไม่เร็วอย่างเมื่อก่อน) + บางทีก็ต้องรีเฟรชหลายครั้ง เพราะคลืปมันไม่ยอมเล่น 021 021 021

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 มี.ค. 12, 10.08 »
เเก้ไม่ตกซะทีครับไอ้ปัญหา youtube เนี่ย ตอนนี้มันดูไดเนะครับ เห็นพรีวิวเหฝ้นอะไรครบ เเต่กว่าจะได้ดูนี่ต้องรีเฟรชกันจนเหนื่อยเลยครับ + เว็บอื่นที่มึเเฟลชเยอพๆก็เหมือนกัน (เเละมันก็เเคร็ชบ่อยมากด้วยครับ)

อย่างงี้ผมจะลบเฉพาะตัวเเฟลชทิ้งอย่าวเดียว(เเต่เก็บกุ๊กเกิ้ลโครมไว้) เเล้วไปอัพเดทเอาเองในเว็บเเฟล็ชได้มั้ยครับ (เพราะผมเปลี่ยนตัวเบราเซอร์ กุ๊กเกิ้ลโครมมาหลายเวอร์ชั่นเเล้วมันก็ยังเหมือนเดิมเลยคิดว่าปัญหาไม้ได้อยู้ที่เบราเซอร์ เเต่เป็นที่ตัวเเฟล็ชมากกว่าน่ะครับ

Adobe Flash Player 11 ActiveX, Adobe Flash Player 11 plug-in กับ Adobe AIR
)
029 029 029

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มี.ค. 12, 00.57 »
ไม่มีใครมาตอบเลยหรือเนี่ย 021 021 021

ออฟไลน์ ค้อน

• วันนี้ วันไหน? ก็เป็นวันที่ ...ดีที่สุดได้
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 มี.ค. 12, 08.14 »
ไม่มีใครมาตอบเลยหรือเนี่ย 021 021 021

คุณAAAAAstar... ก็มีเพื่อนๆ มาให้ความเห็นตลอดนะคะ ...ตั้งแต่ครั้งก่อนเลย

เช่นที่นี่ >> Google Chrome นี่มันใช้ดูพรีวิว/คอมเมนต์บน youtube ไม่ได้เเล้วหรือครับ?

ถ้าจะลองใช้ Browser ตัวอื่นบ้างก็คงจะดีกว่าค่ะ โชคดีนะคะ 065
ให้ทุกคน...  มีความรักที่ดีต่อกัน... ให้ทุกวันมีความหมาย... 

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 มี.ค. 12, 11.07 »

คุณAAAAAstar... ก็มีเพื่อนๆ มาให้ความเห็นตลอดนะคะ ...ตั้งแต่ครั้งก่อนเลย

เช่นที่นี่ >> Google Chrome นี่มันใช้ดูพรีวิว/คอมเมนต์บน youtube ไม่ได้เเล้วหรือครับ?

ถ้าจะลองใช้ Browser ตัวอื่นบ้างก็คงจะดีกว่าค่ะ โชคดีนะคะ 065
ครับ เเต่ไม่ทราบว่าเพราะผมไม่มีความสามารถหรือไง ลองมาหลายวิธีเเล้วมันก็ยังเเเก้ไม่คกซะที

• ...ชีวิตมีวันสิ้น คนไม่มีวันพอ...
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 มี.ค. 12, 11.33 »

ผมลงเพื่อช่วยทดสอบให้เพื่อการณ์นี้
โดยเฉพาะครับ

พฤติกรรมผม
1.ผมใช้งานของท่านหน่วยซุ่ม(รัก)
2.หรือถ้าลงเอง ก็ เป็น XP , Win7 แบบเดิมๆ
3.ผมมักใช้ โครมเพราะ พอลงเสร็จมันโล่งๆ ไม่มี ส่วนเพิ่ม ส่วนขยาย มาให้แกะกะ รกตาผม
4. เวลาจะลงโครม ผมก็จะเข้าไปดาวน์โหลดจากหน้ากูเกิ้ล นั่นล่ะครับ
5.เวลาที่ adobe เค้ามีหน้าแจ้งอัตโนมัติ ให้อัพเดท ผมก็อัพตลอด

ผมทำแค่ประมาณนี้ล่ะก็ไม่เคยมีปัญหา กับ วีดีโอคลิปด้วย "ท่อของคุณ" เลยครับผม

ลองเอาที่ผมพยายามช่วยเหลือไปประยุกต์ใช้ แต่จะได้ หรือไม่ได้ ก็ตามแต่ผมได้พยายามช่วยแล้วครับ  065

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 มี.ค. 12, 12.10 »

ข้องใจมากเลยมาลองกับ อีกเครื่องเพื่อทดสอบให้ ก็ไม่เห็นว่าจะต้องทำอะไรก็ดูได้ครับ

รายล่ะเอียดพฤติกรรมการใช้งานก็เหมือนข้างต้น ก็ไม่เคยมีปัญหาครับ

เอาล่าช่วยได้แค่นี้จริงๆ

Dofollow text link By : จีจีจีคอมพิวเตอร์
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     ธนาคาร
     Plc Mitsubishi
     power bank
     รับทำ seo
     รับทำ adwords
     Seo hosting
     แฟลชไดร์ฟ
     มอเตอร์ไซค์ มือสอง
     รับทําการตลาดออนไลน์
     คิ้วสามมิติ
     รับเพิ่มวิว youtube      เว็บหาคู่
     สินค้าพรีเมี่ยม
     มอเตอร์ไซค์
     รับเดินสายแลน
     อาหารลดน้ำหนัก
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ปากกา
     รับออกแบบนามบัตร
     ตลาดรถยนต์มือสอง
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     Landing page
     ไม้เทียม พื้นไม้เทียม
     ฟิวเจอร์บอร์ด
     พลาสวูด แผ่นพลาสวูด
     คอร์ดเพลง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 

^ Go Up